Love A3
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn Của Tập Thể 12A3 THPT Thủ Thừa
Love A3
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn Của Tập Thể 12A3 THPT Thủ Thừa
Love A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Love A3

Wonderful

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Diễn Đàn Các Lớp 12

12A1::::: happya1.tk

12A2::: a2legend.darkbb.com

12B::::b4rum.forum-viet.net 

Trường Thủ Thừa:::::truongthuthua.edu.vn

Latest topics
» 6=a95???????
Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime22/3/2014, 9:22 pm by Chu Du

» Ký ức không phai...............
Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime2/5/2013, 5:38 pm by vân anh

» Tình yêu giống như là...
Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime10/9/2012, 12:10 am by Ca_Sau_Xau_Xi

» Thông Báo chổ ở và số điện thoại
Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime9/9/2012, 11:59 pm by Ca_Sau_Xau_Xi

» Quên 1 người thật khó
Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime5/2/2012, 7:03 pm by haney_ken

» em se hanh phuc
Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime5/2/2012, 7:01 pm by haney_ken

» Oh Oh Oh!!!!
Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime30/1/2012, 7:38 pm by sieungo-nk

» Dzui wá A3 ui!!!!!!!!!!
Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime27/11/2011, 2:29 pm by chenyumei

» Mãi Mãi Là 12A3..........!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime27/11/2011, 2:25 pm by chenyumei

Tình bạn hay tình iu?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
NguyenNhan
Đai trắng
Đai trắng
NguyenNhan

Tình bạn hay tình iu? Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime25/6/2010, 11:01 am

Vấn đề này cũng đã được thảo luận ở forum A1 zí A2 oi`, hum nay đem wa đây thử để xem ý kiến mọi người như thế nào. Xin được trích dẫn như sau:

"Có thể nói tựa đề topic đã "thay lời muốn nói" tâm trạng hiện tại của tôi. Những kỉ niệm, những hình ảnh của cô ấy vẫn ko thể nào vượt khỏi tâm trí của tôi. Tôi đang cố wên đi, cố hết
sức wên đi tất cả, nhưng ko hiểu sao, cứ càng mún wên, kí ức ấy lại hiện rõ về hơn nữa... Tình bạn hay tình iu? 752626

Thật khó xử wá, một bên là tình bạn, một bên là tình yêu...phải đi đường nào bây giờ? Xin chia sẻ cùng các bạn. Nếu cần xin cho mình một lời khuyên. Mình hứa sẽ nghiêm túc suy nghĩ. Và nếu đc, xin gọi các bạn đã cho mình lời khuyên là "Bác sĩ tâm lí" nhé! Tình bạn hay tình iu? 9821
Cảm ơn mọi người!"
P/s: trích từ lời của một người bạn đến từ xứ sở cô đơn, xứ sở của những tình iu đơn phương, ko hi vọng... Người bạn ấy nhờ tui post lên forum để hỏi những người có kinh nghiệm để giúp bạn ấy, ko phải là người viết bài này nha.. Tình bạn hay tình iu? 198976
http://www.happya1.co.cc
chenyumei
Admin
Admin
chenyumei

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime26/6/2010, 11:51 am

bạn tốt khó tìm... nếu có trục trặc trong tình iu mà kiếm đc 1 người bạn để tâm sự ko phải là điều dễ----> chọn tình bạn
chenyumei
Admin
Admin
chenyumei

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime26/6/2010, 11:54 am

ADNC đã viết:
Tình bạn hay tình iu? 752626

Và nếu đc, xin gọi các bạn đã cho mình lời khuyên là "Bác sĩ tâm lí" nhé!  Tình bạn hay tình iu? 9821
Tình bạn hay tình iu? 198976[/size]
hỳ hỳ.... ko dám ko dám^^
meteor
Tập sự
Tập sự
meteor

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime27/6/2010, 12:21 pm

Bạn cần thời gian suy nghĩ. Nếu việc đó ảnh hưởng xấu đến tâm trạng và cuộc sống hằng ngày thì tôi cho rằng bạn khó có thể đối mặt với cô ấy như trước- như một người bạn, bạn cảm nắng thật rùi.Đúng là rất khó quên. Theo tôi bạn nên gặp cô ấy và bày tỏ chân thành những cảm xúc mà bạn gặp phải, nếu xem bạn là một người bạn thực sự, cô ấy có thể sẽ giúp được bạn đấy, dù gì thì nói ra sẽ tốt hơn là chất chứa mãi trong lòng, được san sẻ sẽ tốt hơn- đó cũng là cái quí giá của tình bạn.
Dù gặp khó khăn gì chăng nữa hãy nhớ là luôn có cách giải quyết,xung quanh ta luôn có những người bạn chân thành, hãy cố gắng sống lạc quan vui vẻ và đừng quên tiến về phía trước các bạn nhé Tình bạn hay tình iu? Icon_biggrin Tình bạn hay tình iu? Icon_exclaim
NguyenNhan
Đai trắng
Đai trắng
NguyenNhan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime27/6/2010, 2:34 pm

meteor đã viết:
Bạn cần thời gian suy nghĩ. Nếu việc đó ảnh hưởng xấu đến tâm trạng và cuộc sống hằng ngày thì tôi cho rằng bạn khó có thể đối mặt với cô ấy như trước- như một người bạn, bạn cảm nắng thật rùi.Đúng là rất khó quên. Theo tôi bạn nên gặp cô ấy và bày tỏ chân thành những cảm xúc mà bạn gặp phải, nếu xem bạn là một người bạn thực sự, cô ấy có thể sẽ giúp được bạn đấy, dù gì thì nói ra sẽ tốt hơn là chất chứa mãi trong lòng, được san sẻ sẽ tốt hơn- đó cũng là cái quí giá của tình bạn.
Dù gặp khó khăn gì chăng nữa hãy nhớ là luôn có cách giải quyết,xung quanh ta luôn có những người bạn chân thành, hãy cố gắng sống lạc quan vui vẻ và đừng quên tiến về phía trước các bạn nhé Tình bạn hay tình iu? Icon_biggrin Tình bạn hay tình iu? Icon_exclaim
Thanks! (Thanks dùm) ^^
Ca_Sau_Xau_Xi
Đai trắng
Đai trắng
Ca_Sau_Xau_Xi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime28/6/2010, 4:05 pm

Ba cái chuyện này phức tạp wa' Tình bạn hay tình iu? Icon_scratch ko bit đâu. mình là con nít mà chọn tình yêu------->con nít quỷ. mà chọn tình bạn thì hằng đêm vẫn khó ngủ. nó chung là chọn cả 2 cho nó sok.
chenyumei
Admin
Admin
chenyumei

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime30/6/2010, 11:17 am

Ca_Sau_An_Co đã viết:
Ba cái chuyện này phức tạp wa' Tình bạn hay tình iu? Icon_scratch ko bit đâu. mình là con nít mà chọn tình yêu------->con nít quỷ. mà chọn tình bạn thì hằng đêm vẫn khó ngủ. nó chung là chọn cả 2 cho nó sok.
Uh` đúng á.. con nít mà iu là con nít quỷ ha!!!Để tui đy nói lại với nhỏ bạn tui cho nó bik!!!còn nữa!!! Dám copy hả!!! Mau sửa lại đi nếu hok thỳ bik hậu quả ra sau ùi há!!!(Xin lỗi mấy bạn trong 4rum nhưng mờ tên này tui phải nặng lời nó mới hỉu!!!)
NguyenNhan
Đai trắng
Đai trắng
NguyenNhan

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime30/6/2010, 11:19 am

Dù sao cũng phải có 1 người nào đó trong lòng để mình thương iu chứ đúng hok?
chenyumei
Admin
Admin
chenyumei

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime9/7/2010, 11:45 am

ừ đúng á!!!
Nhưng mà đâu nhất thiết phải là tình iu của nam nữ!!! (_ _!
Cũng có thể là yêu thương gia đình bạn bè!!!^^
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình bạn hay tình iu?   Tình bạn hay tình iu? I_icon_minitime

Tình bạn hay tình iu?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lí do cho một tình yêu
» Tình yêu...............
» Tình yêu giống như là...
» ngày hôm qua tình ngủ quên
» Cuộc sống, nghịch lý & tình yêu