Love A3
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn Của Tập Thể 12A3 THPT Thủ Thừa
Love A3
Chào Mừng Các Bạn Đến Với Diễn Đàn Của Tập Thể 12A3 THPT Thủ Thừa
Love A3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Love A3

Wonderful

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Diễn Đàn Các Lớp 12

12A1::::: happya1.tk

12A2::: a2legend.darkbb.com

12B::::b4rum.forum-viet.net 

Trường Thủ Thừa:::::truongthuthua.edu.vn

Latest topics
» 6=a95???????
6=a95??????? I_icon_minitime22/3/2014, 9:22 pm by Chu Du

» Ký ức không phai...............
6=a95??????? I_icon_minitime2/5/2013, 5:38 pm by vân anh

» Tình yêu giống như là...
6=a95??????? I_icon_minitime10/9/2012, 12:10 am by Ca_Sau_Xau_Xi

» Thông Báo chổ ở và số điện thoại
6=a95??????? I_icon_minitime9/9/2012, 11:59 pm by Ca_Sau_Xau_Xi

» Quên 1 người thật khó
6=a95??????? I_icon_minitime5/2/2012, 7:03 pm by haney_ken

» em se hanh phuc
6=a95??????? I_icon_minitime5/2/2012, 7:01 pm by haney_ken

» Oh Oh Oh!!!!
6=a95??????? I_icon_minitime30/1/2012, 7:38 pm by sieungo-nk

» Dzui wá A3 ui!!!!!!!!!!
6=a95??????? I_icon_minitime27/11/2011, 2:29 pm by chenyumei

» Mãi Mãi Là 12A3..........!!!!!!!!!!!!!!!!!!
6=a95??????? I_icon_minitime27/11/2011, 2:25 pm by chenyumei

6=a95???????

Go down 
Tác giảThông điệp
Chu Du
Tập sự
Tập sự

6=a95??????? Empty
Bài gửiTiêu đề: 6=a95???????   6=a95??????? I_icon_minitime22/3/2014, 9:22 pm

Cảm giác yêu một người thật lòng sẽ thấy như thế nào?
Sẽ.... thấy rất cô đơn!
Ngày tháng vẫn cứ trôi,
Trước đây, ngày ngày, ta đi trên những con đường quen thuộc, gặp những con người quen thuộc, làm những điều mình vốn phải làm...Ta luôn mong một cuộc sống mới mẻ hơn, tươi vui hơn...Không bao giờ ta tự hỏi, sau này, liệu ta có thể bình yên, liệu trái tim ta có được nguyên vẹn...
Nhưng rồi khi cuộc sống đưa ta đến với những bước ngoặt mới, ta gặp được người mà trước đây ta chưa gặp, hay đơn giản chỉ là, một cảm xúc chưa từng có, nay đã tràn ngập trong lòng ta... Và ta tự hỏi, ta có nên đưa tay ra??
Khi ta đưa tay ra, tức là ta chấp nhận để mình tin tưởng một con người vốn xa lạ. tức là ta chấp nhận, trái tim mình sẽ không còn là của mình nữa...
Lúc mới yêu, hạnh phúc lắm, ta tự hứa với bản thân rằng sẽ không bao giờ từ bỏ, sẽ chỉ nhìn về một hướng có người ta yêu... Nhưng vốn dĩ cuộc sống hay tình yêu, luôn tồn tại những khó khăn, ta liên tục vấp ngã, đau đớn rồi đứng dậy, dù trong tim ôm ấp bao nhiêu vết thương, ta vẫn cười vì tay người vẫn còn nắm lấy tay ta....ta vẫn muốn....giữ lấy lời hứa của mình.
Yêu thương một người cô độc giống như ôm lấy một tảng băng to lớn, ta không thể buông tay vì ta mong rằng mình sẽ làm tan chảy được sự băng giá đó...
Em đã nghĩ khi yêu nhau, hai chúng ta sẽ dần xóa tan mọi băng giá đó, nhưng hiện giờ, tảng băng đó như dần làm em mệt mỏi...
Yêu thương là không ai muốn buông tay, và em chưa bao giờ nghĩ đến việc ra đi, chưa bao giờ em nghĩ có thể yêu ai khác ngoài anh... và sẽ không bao giờ như vậy cả...
Em luôn mong mình có thể đem lại hạnh phúc cho anh, dù lạnh lẽo thì hãy cùng nhau vượt qua... Em vui vì dù bao lần ta làm tim nhau tan nát nhưng anh vẫn không buông tay em, em vẫn nhìn về anh...
Nhưng hôm nay em thấy mệt anh à, em cũng không muốn khóc, em muốn bản thân mình bình yên... những lúc thế này em không đủ sức tranh cãi, em không muốn làm anh áp lực, em không thể đối diện với cô đơn, em chỉ muốn dựa vào anh một chút..
Em tự dặn mình luôn phải mạnh mẽ, phải yêu thương bản thân, phải cố gắng sống tốt, nhưng hiện giờ em thấy mệt mỏi, và anh cũng không thể cứ phải bên em, dỗ dành em,....
Khi tin và yêu một người thật lòng, dù kết thúc có đẹp hay không thì có một điều chắc chắn...chắc chắn ta sẽ đau khổ...
Nên dù sao em vẫn sẽ nhìn về phía anh, dù anh hỏi em, em vẫn sẽ nói: "em không sao mà, em không sao rồi!"....

6=a95???????
Trang 1 trong tổng số 1 trang